Juya abin na'ura samfurin: BP750
Ragenannade Inji Saukewa: BP750
1. Babban fa'ida:
1.Wuka mai ɗaurewa: Ɗauki wuka mai ƙarfi da zafin jiki mai juriya, an lulluɓe wajen wukar da fim ɗin Teflon mara sanda.
2. Rufe wuka mai sarrafa zafin jiki:Ɗauki mai sarrafa zafin nuni na dijital "OMRON" na Jafananci da kuma shigo da mai kula da martani mai zafi, ana iya daidaita zafin jiki daga 0-400Celsius
3. Ganewa:Ɗauki firikwensin hoto na Jafananci “OMRON” don gano isar da samfur daidai da tsayawa.
4.Silinda: yi amfani da Taiwan Yadec Silinda sealing da yankan, Tabbatar da cewa sealing ne m da kuma barga, da kuma amo ne low a lokacin sealing.
5. Tushen dumama:rungumi da bakin karfe dumama tube tare da dogon sabis rayuwa
6. Tsarin iskatare da daidaitaccen yanayin yanayin zafi na iska, tasirin shrinkage shine manufa kuma an rage asarar makamashi mai zafi.
7. Lokacin da samfurin marufi na fim na POF baya buƙatar tsarin iska mai sanyi na injin marufi mai zafi., Tsarin iska mai sanyi yana da na'urar kashewa.
2. takamaiman:
1.Edge rufe inji
1 | Samfura | BF750 |
2 | Girman shiryarwa | Tsayi≤250mm ku |
3 | Girman rufewa | (Nisa+ Tsawo)≤750mm ku |
4 | Gudun shiryawa | 15-30akwati/min |
5 | Ƙarfi | 2kw 220V/50HZ |
6 | Tushen iska | 6-8kg/cm³ |
7 | Nauyi | 450kg |
8 | Girman inji | 2310*1280*1460mm |
2.Ramin rage zafi
2 | Girman rami | 1800*650*400mm |
3 | Girman nauyi | 80kg |
4 | Gudun shiryawa | 0-15m/min |
5 | Ƙarfi | 18kw, 380V 50/60HZ 3Phase |
7 | Nauyin Inji | 350kg |
8 | Girman inji | 2200*1000*1600mm |
3.mahimman abubuwan da aka gyara:
1 | firikwensin photoelectric | Japan "Omron" |
2 | Relay | Japan "Omron" |
3 | mai karyawa | DELIXI |
4 | Mai sauya juzu'i | Japan "Mitsubishi" |
5 | canjin gaggawa | CHNT |
7 | Silinda ta iska | Japan SMC |
8 | Kariyar wuka mai rufewa | Jamus”RASHIN LAFIYA” |
9 | Mai tuntuɓa | Faransa"Farashin SCHNEIDER” |