Kwararriyar China Boma Brand Tea Plucker - Batirin Tea Plucker - Chama

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Yanzu muna da injuna na zamani. Ana fitar da mafitarmu zuwa Amurka, Burtaniya da sauransu, suna jin daɗin babban suna a tsakanin masu amfani da suInjin Kundin Shayi, Karamin Injin Shirya Shayi, Injin Yin Jakar shayi, Koyaushe don yawancin masu amfani da kasuwanci da yan kasuwa don samar da mafi kyawun samfuran inganci da kyakkyawan sabis. Barka da warhaka don kasancewa tare da mu, bari mu ƙirƙira tare, zuwa mafarki mai tashi.
Kwararriyar China Boma Brand Tea Plucker - Batirin Tea Plucker - Cikakken Chama:

Hasken nauyi: 2.4kg abun yanka, 1.7kg baturi tare da jaka

Jafan Standard Blade

Jafan misali Gear da Gearbox

Jamus Standard Motor

Tsawon lokacin amfani da baturi: 6-8hours

Kebul na baturi yana ƙarfafawa

Abu Abun ciki
Samfura NL300E/S
Nau'in baturi 24V,12AH,100W (batir lithium)
Nau'in mota Motar mara gogewa
Tsawon ruwa cm 30
Girman tire na shayi (L*W*H) 35*15.5*11cm
Net Weight(yankan) 1.7kg
Net Weight (batir) 2.4kg
Jimlar Babban nauyi 4.6kg
Girman inji 460*140*220mm

 


Hotuna dalla-dalla samfurin:

ƙwararriyar China Boma Brand Tea Plucker - Batirin Tea Plucker - Chama cikakkun hotuna

ƙwararriyar China Boma Brand Tea Plucker - Batirin Tea Plucker - Chama cikakkun hotuna

ƙwararriyar China Boma Brand Tea Plucker - Batirin Tea Plucker - Chama cikakkun hotuna

ƙwararriyar China Boma Brand Tea Plucker - Batirin Tea Plucker - Chama cikakkun hotuna

ƙwararriyar China Boma Brand Tea Plucker - Batirin Tea Plucker - Chama cikakkun hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:

Ma'aikatanmu koyaushe suna cikin ruhun "ci gaba da haɓakawa da ƙwarewa", kuma tare da kyawawan kayayyaki masu kyau, farashi mai kyau da sabis na tallace-tallace mai kyau, muna ƙoƙarin samun amincewar kowane abokin ciniki ga Professionalwararrun China Boma Brand Tea Plucker - Batir Kore Tea Plucker - Chama , Samfurin zai samar wa duk duniya, kamar: Brasilia, Kanada, Greenland, Kamfaninmu yana mai da hankali kan ci gaban kasuwar duniya. Yanzu muna da abokan ciniki da yawa a Rasha, ƙasashen Turai, Amurka, ƙasashen Gabas ta Tsakiya da ƙasashen Afirka. Kullum muna bin wannan inganci shine tushe yayin sabis ɗin garanti don saduwa da duk abokan ciniki.
  • Gabaɗaya, mun gamsu da kowane fanni, arha, inganci mai inganci, isarwa da sauri da salo mai kyau, za mu sami haɗin gwiwa mai zuwa! Taurari 5 By Penelope daga Muscat - 2018.02.12 14:52
    Manajan asusun ya yi cikakken gabatarwa game da samfurin, domin mu sami cikakkiyar fahimtar samfurin, kuma a ƙarshe mun yanke shawarar ba da haɗin kai. Taurari 5 By Nicole daga Orlando - 2017.11.12 12:31
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana