Injin Cire Shayi na OEM/ODM na China - Batirin Tea Plucker - Chama

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Tare da kyakkyawar gudanarwarmu, ƙarfin fasaha mai ƙarfi da tsarin kula da ingancin inganci, muna ci gaba da ba abokan cinikinmu ingantaccen inganci, farashi mai ma'ana da kyawawan ayyuka. Muna nufin zama ɗaya daga cikin amintattun abokan hulɗa da samun gamsuwar kuNa'urar Rarraba Farin Tea, Ccd Launi Mai Rarraba, Injin Gyaran shayi, Muna kiyaye m kasuwanci dangantaka da fiye da 200 wholesaler a Amurka, da Birtaniya, Jamus da kuma Kanada. Idan kuna sha'awar kowane samfuranmu, da fatan za a iya tuntuɓar mu.
OEM/ODM Injin Cinye Shayi na China - Batirin Tea Plucker - Cikakken Chama:

Hasken nauyi: 2.4kg abun yanka, 1.7kg baturi tare da jaka

Jafan Standard Blade

Jafan misali Gear da Gearbox

Jamus Standard Motor

Tsawon lokacin amfani da baturi: 6-8hours

Kebul na baturi yana ƙarfafawa

Abu Abun ciki
Samfura NL300E/S
Nau'in baturi 24V,12AH,100W (batir lithium)
Nau'in mota Motar mara gogewa
Tsawon ruwa cm 30
Girman tire na shayi (L*W*H) 35*15.5*11cm
Net Weight(yanke) 1.7kg
Net Weight(batir) 2.4kg
Jimlar Babban nauyi 4.6kg
Girman inji 460*140*220mm

 


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Injin Cire shayi na OEM/ODM - Batirin Tea Plucker - Chama cikakkun hotuna

Injin Cire shayi na OEM/ODM - Batirin Tea Plucker - Chama cikakkun hotuna

Injin Cire shayi na OEM/ODM - Batirin Tea Plucker - Chama cikakkun hotuna

Injin Cire shayi na OEM/ODM - Batirin Tea Plucker - Chama cikakkun hotuna

Injin Cire shayi na OEM/ODM - Batirin Tea Plucker - Chama cikakkun hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:

Magana mai sauri da kyau, masu ba da shawara don taimaka muku zaɓar samfurin daidai wanda ya dace da duk buƙatunku, ɗan gajeren lokacin samarwa, kulawar inganci mai alhakin da ayyuka daban-daban don biyan kuɗi da jigilar kayayyaki don OEM/ODM China Tea Winnow Machine - Batirin Tea Plucker - Chama , Samfurin zai ba da dama ga duk duniya, kamar: Latvia, Cambodia, Tunisia, Lokacin da aka samar da shi, yana yin amfani da babbar hanyar duniya don aiki mai dogara, rashin gazawa. farashin, ya dace da zaɓin masu siyayya Jeddah. Kamfanin mu. Kasancewa a cikin biranen wayewa na ƙasa, zirga-zirgar gidan yanar gizon ba shi da wahala sosai, yanayi na musamman da yanayin kuɗi. Muna bin falsafar kamfani "mai-daidaita mutane, ƙwararrun masana'antu, ƙwalƙwalwar tunani, yin hazaka" falsafar kamfani. Madaidaicin ingantaccen gudanarwa, sabis mai ban sha'awa, farashi mai araha a Jeddah shine tsayawarmu a kusa da yanayin masu fafatawa. Idan ana buƙata, maraba don tuntuɓar mu ta shafin yanar gizon mu ko shawarwarin waya, za mu yi farin cikin yi muku hidima.
  • Kyakkyawan inganci, farashi mai ma'ana, iri-iri iri-iri da cikakkiyar sabis na tallace-tallace, yana da kyau! Taurari 5 By Mag daga Mombasa - 2018.09.21 11:44
    Maƙerin ya ba mu babban rangwame a ƙarƙashin yanayin tabbatar da ingancin samfuran, na gode sosai, za mu sake zabar wannan kamfani. Taurari 5 By Ann daga Hungary - 2017.09.26 12:12
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana