Injin Kayyade shayi mai inganci Oolong - Na'urar busar da ganyen shayi - Chama

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Muna da yakinin cewa tare da hadin gwiwa, kasuwanci a tsakaninmu zai kawo mana moriyar juna. Za mu iya tabbatar muku ingancin samfur da farashin gasa donGirbin shayi, Injin Bar Roaster Tea, Na'ura mai ɗaukar jakar shayi na kwance, A halin yanzu, muna son ci gaba har ma da haɗin gwiwa mafi girma tare da masu siyayya a ƙasashen waje dangane da ladan juna. Yakamata da gaske ku ji cikakkiyar 'yanci don tuntuɓar mu don ƙarin fannoni.
Na'urar Gyaran Tea mai Ingantacciyar Oolong - Na'urar busar da ganyen shayi na majalisar ministoci - Cikakken Chama:

1.yi amfani da allon kwamfuta don sarrafawa da amsa yanayin zafi a cikin tanda.

2. Yana ɗaukar fiber na silicate na aluminum don inganta kiyayewar thermal.

3. Cikakken zagayowar zazzagewar iska mai zafi a cikin tanda, zafin jiki ya fi yawa.

Samfura Saukewa: JY-6CHZ10B
Girman injin (L*W*H) 120*110*210cm
Iyawa(KG/Batch) 40-60 kg
Ƙarfin zafi 14 kW
Tire mai bushewa 16
Wurin bushewa 16 sqm
Nauyin inji 300kg

Hotuna dalla-dalla samfurin:

Injin Kayyade shayi mai inganci Oolong - Na'urar busar da ganyen shayi - Chama cikakkun hotuna

Injin Kayyade shayi mai inganci Oolong - Na'urar busar da ganyen shayi - Chama cikakkun hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:

Mun shirya don raba iliminmu na tallace-tallace a duk duniya kuma muna ba ku shawarar samfuran da suka dace a mafi yawan farashin gasa. Don haka Kayayyakin Profi suna ba ku ƙimar kuɗi mafi kyau kuma muna shirye don haɓaka tare da Injin Kayyade Shayi Mai Inganci - Cabinet tea leaf dryer – Chama , Samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: kazan, Bangladesh, Montpellier, Lokacin da kake sha'awar kowane kayanmu da ke biyo bayan ka duba jerin samfuran mu, tabbatar da jin daɗin tuntuɓar mu don tambayoyi. Za ku iya aiko mana da imel kuma ku tuntuɓe mu don tuntuɓar mu kuma za mu amsa muku da zarar mun sami damar. Idan ya dace, zaku iya nemo adireshinmu a rukunin yanar gizon mu kuma ku zo kasuwancinmu. ko ƙarin bayani na samfuranmu da kanku. Gabaɗaya muna shirye don gina doguwar dangantakar haɗin gwiwa tare da kowane mai yuwuwar siyayya a cikin filayen da ke da alaƙa.
  • Kyakkyawan masana'antun, mun yi haɗin gwiwa sau biyu, inganci mai kyau da halayen sabis mai kyau. Taurari 5 By Mark daga Southampton - 2017.02.18 15:54
    Yana da matukar sa'a don samun irin wannan ƙwararrun masana'anta da alhakin, ingancin samfurin yana da kyau kuma isarwa ya dace, yana da kyau sosai. Taurari 5 Daga Denise daga Brunei - 2018.09.29 13:24
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana