Na'urar Rarraba Tea Mai Ingantacciyar Baƙin Tea - Injin shayi ɗaya mai ƙyalƙyas tare da fitarwa ta atomatik - Chama

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Kamfanin yana goyon bayan falsafar "Kasancewa No.1 mai kyau, kafe akan ƙimar bashi da rikon amana don ci gaba", zai ci gaba da samar da tsofaffi da sababbin masu siye daga gida da waje gaba ɗaya mai zafi donBlack Tea Processing Machine, Injin sarrafa shayi na ganye, Kayan aikin sarrafa shayi, Don samar da abokan ciniki tare da kyawawan kayan aiki da ayyuka, kuma ci gaba da haɓaka sabon injin shine manufofin kasuwancin mu na kamfanin. Muna sa ran hadin kan ku.
Na'urar Rarraba Tea Mai Ingantacciyar Baƙar fata - Injin shayin shayi guda ɗaya tare da fitarwa ta atomatik - Cikakken Chama:

Siffa:

1. kafa ta atomatik tafiya raga bel, zafi iska trough.

2.Belt Speed ​​da zafin iska mai zafi za a iya sarrafawa ta atomatik.

3. Bakin karfe da kayan abinci na roba tare da sarkar karfe a kasa don saukewa.

4. Ana sarrafa iska da yanayin zafi.

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura Saukewa: JY-6CWD6
Girman injin (L*W*H) 720*135*130cm
Girman magudanar ruwa (L*W*H) 620*120*15cm
Ƙarfafa ƙarfin / tsari 100-150kg/h
iko(motor+Fan)(kw) 1.5kW
Yankin daki mai bushewa (sqm) 6sqm ku
Amfanin wuta (kw) 18 kw

dfg (1)

dfg (2)


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Na'ura mai ɗorewa mai inganci Black Tea - Injin ɗinkin shayi ɗaya mai bushewa tare da fitarwa ta atomatik - hotuna daki-daki na Chama

Na'ura mai ɗorewa mai inganci Black Tea - Injin ɗinkin shayi ɗaya mai bushewa tare da fitarwa ta atomatik - hotuna daki-daki na Chama

Na'ura mai ɗorewa mai inganci Black Tea - Injin ɗinkin shayi ɗaya mai bushewa tare da fitarwa ta atomatik - hotuna daki-daki na Chama


Jagoran Samfuri masu dangantaka:

Mu ne girman kai da m abokin ciniki gamsuwa da fadi da yarda saboda mu m bi na saman kewayon biyu na waɗanda a kan fatauci da kuma sabis na High Quality Black Tea Rarraba Machine - Single Layer shayi withering inji tare da atomatik sallama – Chama , The samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Belize, Costa Rica, Turkey, Bayan haka akwai kuma ƙwararrun samarwa da gudanarwa, kayan aikin haɓakawa don tabbatar da ingancinmu da lokacin bayarwa, kamfaninmu yana bin ka'idar mai kyau. imani, inganci mai inganci da inganci. Muna ba da garantin cewa kamfaninmu zai yi ƙoƙarin ƙoƙarinmu don rage farashin siyan abokin ciniki, rage lokacin siye, ingancin samfuran barga, haɓaka gamsuwar abokan ciniki da cimma yanayin nasara-nasara.
  • Mu abokan tarayya ne na dogon lokaci, babu rashin jin daɗi a kowane lokaci, muna fatan ci gaba da wannan abota daga baya! Taurari 5 By Rebecca daga Lithuania - 2017.12.09 14:01
    Yana da matukar sa'a don saduwa da irin wannan mai samar da kayayyaki, wannan shine haɗin gwiwarmu mafi gamsuwa, Ina tsammanin za mu sake yin aiki! Taurari 5 Ta Carol daga Naples - 2018.12.14 15:26
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana