Babban ma'anar Gasasshen Na'ura - Injin tattara kayan shayi - Chama
Babban ma'anar Gasasshen Na'ura - Injin Kundin Shayi - Cikakken Chama:
Amfani:
Wannan inji ana amfani da shi don masana'antar shirya kayan abinci da magunguna, kuma ya dace da koren shayi, shayin baki, shayi mai kamshi, kofi, shayi mai lafiya, shayin ganyen Sinawa da sauran granules. Babban fasaha ne, kayan aiki cikakke na atomatik don yin sabon salon jakunkunan shayi na pyramid.
Siffofin:
l Ana amfani da wannan injin don tattara nau'ikan jakunkunan shayi iri biyu: jakunkuna masu lebur, jakar dala mai girma.
l Wannan na'ura na iya kammala ciyarwa ta atomatik, aunawa, yin jaka, rufewa, yankan, ƙididdigewa da isar da samfur.
l Ɗauki ingantaccen tsarin sarrafawa don daidaita injin;
l PLC iko da HMI allon taɓawa, don aiki mai sauƙi, daidaitawa mai dacewa da kulawa mai sauƙi.
l Tsawon jakar ana sarrafa tuƙin servo sau biyu, don gane tsayin jakar jakar, daidaiton matsayi da daidaitawa mai dacewa.
l Na'urar ultrasonic da aka shigo da ma'aunin ma'auni na lantarki don daidaiton ciyarwa da kwanciyar hankali.
l Daidaita girman kayan tattarawa ta atomatik.
l Ƙararrawa kuskure kuma rufe ko yana da matsala.
Ma'aunin Fasaha.
Samfura | TTB-04 (kawuna 4) |
Girman jaka | (W): 100-160 (mm) |
Gudun shiryawa | 40-60 jaka/min |
Ma'auni kewayon | 0.5-10 g |
Ƙarfi | 220V/1.0KW |
Matsin iska | ≥0.5 taswira |
Nauyin inji | 450kg |
Girman inji (L*W*H) | 1000*750*1600mm(ba tare da girman ma'aunin lantarki ba) |
Nau'in hatimi na gefe guda uku na kayan marufi na waje
Ma'aunin Fasaha.
Samfura | EP-01 |
Girman jaka | (W): 140-200 (mm) (L): 90-140 (mm) |
Gudun shiryawa | 20-30 jakunkuna/min |
Ƙarfi | 220V/1.9KW |
Matsin iska | ≥0.5 taswira |
Nauyin inji | 300kg |
Girman inji (L*W*H) | 2300*900*2000mm |
Hotuna dalla-dalla samfurin:
Jagoran Samfuri masu alaƙa:
Yanzu muna da na'urori masu haɓaka sosai. Ana fitar da kayan mu zuwa Amurka, Burtaniya da sauransu, suna jin daɗin babban shaharar abokan ciniki don Na'urar Gasa Mai Mahimmanci - Injin Kunshin Tea - Chama , Samfurin zai samar da shi ga duk duniya, kamar: Hadaddiyar Daular Larabawa, Namibia, Philippines, Don cimma fa'idodi masu dacewa, kamfaninmu yana haɓaka dabarun mu na duniya dangane da sadarwa tare da abokan cinikin ƙasashen waje, isar da sauri, mafi kyawun inganci da haɗin gwiwa na dogon lokaci. Kamfaninmu yana ɗaukan ruhun "ƙayi, jituwa, aiki tare da rabawa, hanyoyi, ci gaba mai ma'ana". Ka ba mu dama kuma za mu tabbatar da iyawarmu. Tare da irin taimakon ku, mun yi imanin cewa za mu iya ƙirƙirar makoma mai haske tare da ku tare.
Kayayyakin da muka karɓa da samfurin ma'aikatan tallace-tallacen da aka nuna mana suna da inganci iri ɗaya, hakika masana'anta ce mai ƙima. By Anna daga Tunisiya - 2018.02.04 14:13