Kyakkyawan Injin sarrafa shayi na Oolong - Na'urar bushewar ganyen shayi na majalisar ministoci - Chama

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Tare da ingantacciyar hali da ci gaba ga sha'awar abokin ciniki, kasuwancinmu yana ci gaba da haɓaka samfuranmu masu kyau don saduwa da bukatun abokan ciniki kuma yana mai da hankali kan aminci, aminci, buƙatun muhalli, da haɓaka sabbin abubuwa.Injin Packing Pouch, Kawasaki Tea Harvester, Ccd Launi Mai Rarraba, Mun yi imanin cewa ƙungiyar masu sha'awar, ƙirƙira da horarwa mai kyau za su iya kafa kyakkyawar hulɗar kasuwanci tare da ku nan ba da jimawa ba. Da fatan za a iya tuntuɓar mu don ƙarin cikakkun bayanai.
Kyakkyawan Injin sarrafa shayi na Oolong - Na'urar bushewar ganyen shayi na majalisar ministoci - Cikakken Chama:

1.yi amfani da allon kwamfuta don sarrafawa da amsa yanayin zafi a cikin tanda.

2. Yana ɗaukar fiber na silicate na aluminum don inganta kiyayewar thermal.

3. Cikakken zagayowar zazzagewar iska mai zafi a cikin tanda, zafin jiki ya fi yawa.

Samfura Saukewa: JY-6CHZ10B
Girman injin (L*W*H) 120*110*210cm
Iyawa (KG/Batch) 40-60 kg
Ƙarfin zafi 14 kW
Tire mai bushewa 16
Wurin bushewa 16 sqm
Nauyin inji 300kg

Hotuna dalla-dalla samfurin:

Kyakkyawan Injin sarrafa shayi na Oolong - Na'urar busar da ganyen shayi - Chama cikakkun hotuna

Kyakkyawan Injin sarrafa shayi na Oolong - Na'urar busar da ganyen shayi - Chama cikakkun hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:

Mu ko da yaushe yi imani da cewa mutum ya yanke shawarar ingancin kayayyakin, da cikakken bayani yanke shawarar kayayyakin' high quality-, tare da REALISTIC, m DA m crew ruhu for Good Quality Oolong Tea Processing Machine - Majalisar shayi leaf bushewa - Chama , Samfurin zai wadata ga a duk faɗin duniya, kamar: Mexiko, Bahrain, Honduras, Mun sami ƙulla dangantaka mai ƙarfi da tsayin daka tare da babban haɗin gwiwa. yawan kamfanonin da ke cikin wannan kasuwancin a ketare. Nan da nan kuma ƙwararrun sabis na bayan-sayar da ƙungiyar masu ba da shawara ta ke bayarwa suna farin cikin masu siyan mu. Za a iya aiko muku da cikakkun bayanai da sigogi daga siyayyar don kowace cikakkiyar yarda. Za a iya isar da samfuran kyauta kuma kamfani ya duba kamfaninmu. Ana maraba da Portugal don yin shawarwari akai-akai. Fatan samun tambayoyin buga ku da gina haɗin gwiwa na dogon lokaci.
  • Manajan asusun kamfanin yana da ilimin masana'antu da ƙwarewar masana'antu, zai iya samar da tsarin da ya dace daidai da bukatunmu kuma yayi magana da Ingilishi sosai. Taurari 5 By Janice daga Irish - 2018.09.21 11:44
    A matsayin kamfanin kasuwanci na kasa da kasa, muna da abokan hulɗa da yawa, amma game da kamfanin ku, kawai ina so in ce, kuna da kyau sosai, fadi da kewayon, inganci mai kyau, farashi mai kyau, sabis mai dumi da tunani, fasaha mai zurfi da kayan aiki da ma'aikata suna da horo na sana'a. , amsawa da sabuntawar samfurin lokaci ne, a takaice, wannan haɗin gwiwa ne mai dadi sosai, kuma muna sa ran haɗin gwiwa na gaba! Taurari 5 By Betsy daga Colombia - 2018.11.04 10:32
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana