Na'ura mai inganci mai inganci - Injin jakar shayi ta atomatik tare da zaren, alama da abin rufewa na waje TB-01 - Chama
Na'ura mai inganci mai inganci - Injin jakar shayi ta atomatik tare da zaren, alama da abin rufewa na waje TB-01 - Cikakken Chama:
Manufar:
Na'urar ta dace da tattara ganyayen da suka karye, fashe-fashe shayi, kofi na kofi da sauran samfuran granule.
Siffofin
1. Na'ura wani nau'i ne na sabon-tsari ta nau'in rufewar zafi, multifunctional da cikakken kayan aiki na atomatik.
2. Babban mahimmanci na wannan rukunin shine cikakken kunshin atomatik don duka ciki da waje jaka a cikin fasfo ɗaya akan na'ura ɗaya, don guje wa taɓawa kai tsaye tare da kayan shaƙewa kuma a halin yanzu inganta ingantaccen aiki.
3. PLC iko da High-sa touch allon don sauƙi daidaita kowane sigogi
4. Cikakken tsarin ƙarfe na ƙarfe don saduwa da daidaitattun QS.
5. An yi jakar ciki da takarda auduga mai tacewa.
6. An yi jakar waje da fim mai laminated
7. Abũbuwan amfãni: photocell idanu don sarrafa matsayi don tag da jakar waje;
8. Daidaita zaɓi don cika ƙarar, jakar ciki, jakar waje da tag;
9. Yana iya daidaita girman jakar ciki da jakar waje a matsayin buƙatun abokan ciniki, kuma a ƙarshe cimma kyakkyawan ingancin kunshin don haɓaka ƙimar tallace-tallace don kayan ku sannan kuma kawo ƙarin fa'idodi.
Mai amfaniAbu:
Zafi-Seable laminated fim ko takarda, tace auduga takarda, auduga zaren, tag takarda
Siffofin fasaha:
Girman tag | W:40-55 mmL:15-20 mm |
Tsawon zaren | 155mm ku |
Girman jakar ciki | W:50-80 mmL:50-75mm ku |
Girman jakar waje | W:70-90 mmL:80-120 mm |
Ma'auni kewayon | 1-5 (Max) |
Iyawa | 30-60 (jakunkuna/min) |
Jimlar iko | 3.7KW |
Girman inji (L*W*H) | 1000*800*1650mm |
Nauyin Inji | 500Kg |
Marufi
Ƙwararrun fitarwa daidaitattun marufi.Pallets na katako, akwatunan katako tare da duba fumigation. Abin dogara ne don tabbatar da aminci yayin sufuri.
Takaddar Samfura
Takaddun Asalin, Takaddun Bincike na COC, Takaddun ingancin ISO, Takaddun shaida masu alaƙa da CE.
Masana'antar mu
Ƙwararrun masana'antar injunan shayi tare da ƙwarewar masana'antu fiye da shekaru 20, ta amfani da kayan haɗi masu inganci, isassun kayan haɗi.
Ziyarci & Nunin
Amfaninmu, ingancin dubawa, bayan sabis
1.Professional customized ayyuka.
2.More fiye da shekaru 10 na kayan aikin shayi na fitar da gwaninta.
3.More fiye da shekaru 20 na kayan aikin shayi na masana'antun masana'antu
4.Complete samar da kayan aikin masana'antar shayi.
5.All injuna za su yi ci gaba da gwaji da debugging kafin barin masana'anta.
6.Machine sufuri yana cikin daidaitattun kayan fitarwa na katako / fakitin pallet.
7.Idan kun haɗu da matsalolin na'ura a lokacin amfani, injiniyoyi na iya ba da umarni daga nesa yadda ake aiki da warware matsalar.
8.Gina hanyar sadarwar gida a cikin manyan wuraren samar da shayi na duniya. Hakanan zamu iya samar da sabis na shigarwa na gida, buƙatar cajin farashi mai mahimmanci.
9.Duk inji yana tare da garanti na shekara guda.
sarrafa koren shayi:
Ganyen shayi → Yadawa da Kashewa → De-enzyming → Cooling → Farfadowa da Danshi → Farko → Watse Kwallo → Birgima ta Biyu → Watse Ball → bushewa ta Farko → Sanyaya → bushewa na biyu → Rarraba&Rarraba → Packaging
sarrafa baki shayi:
Ganyen shayi → Karfewa → Birgima →Karshe Kwallo →Ciki → bushewar farko → Sanyaya → bushewa na biyu →Grading&Sorting →Marufi
sarrafa shayin Oolong:
Ganyen shayi → Shelves don loda trays ɗin bushewa → Girgizawa na injina → Panning → Nau'in shayin Oolong → Matsawar shayi & yin samfuri → Na'urar mirgina a cikin zane a ƙarƙashin faranti biyu na ƙarfe → Na'ura mai watsewa (ko tarwatsewa) → Injin na ball rolling-in-cloth(ko Machine of Canvas wrap rolling) → Babban nau'in bushewar shayi ta atomatik →Injin Gasasshen Wutar Lantarki → Grading Leaf Leaf&Tsarin Shayi → Marufi
Kunshin shayi:
Matsakaicin girman kayan injin marufi na jakar shayi
Takardar tace ciki:
nisa 125mm → nadi na waje: nisa: 160mm
145mm → nisa: 160mm/170mm
Girman kayan dala na'ura mai ɗaukar jakar shayi
nailan tace ciki: nisa: 120mm / 140mm → nadi na waje: 160mm
Hotuna dalla-dalla samfurin:




Jagoran Samfuri masu dangantaka:
Tare da ɗorawa mai amfani gwaninta da mafita mai ma'ana, yanzu an gano mu don amintaccen mai ba da sabis don yawancin masu amfani da na'urori masu mahimmanci don Na'ura mai inganci mai inganci - Jakar shayi ta atomatik Marufi Machine tare da zaren, tag da kuma nannade waje TB-01 - Chama, Samfurin zai samar zuwa ko'ina cikin duniya, kamar: America, Indonesia, Birmingham, Yawancin nau'ikan kayayyaki daban-daban suna samuwa don zaɓar, za ku iya yin siyayya ta tsayawa ɗaya a nan. Kuma umarni na musamman abin karɓa ne. Kasuwanci na gaske shine don samun yanayin nasara, idan zai yiwu, muna son samar da ƙarin tallafi ga abokan ciniki. Maraba da duk masu siye masu kyau suna sadarwa da cikakkun bayanai na samfuran tare da mu !!

Rarraba samfurin yana da cikakkun bayanai wanda zai iya zama daidai sosai don biyan bukatar mu, ƙwararren dillali.
