Farashi mai arha na China Mini Tea Leaf Plucker - Nau'in Injin Man Shayi Guda - Chama

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Fa'idodin mu sune ƙananan caji, ƙungiyar samun kuɗi mai ƙarfi, QC na musamman, masana'antu masu ƙarfi, sabis na ingancin ƙimar ƙima donInjin Packing Pouch, Injin Gasasshen Kwaya, Ochiai Tea Pruner, Muna maraba da duk abokan ciniki masu sha'awar tuntuɓar mu don ƙarin bayani.
Farashin China Mai Rahusa Mini Tea Leaf Plucker - Nau'in Injin Man Shayi Guda - Cikakken Chama:

Abu

Abun ciki

Injin

Mitsubishi TU26/1E34F

Nau'in inji

Silinda guda ɗaya, 2- bugun jini, sanyaya iska

Kaura

25.6cc

Ƙarfin fitarwa mai ƙima

0,8kw

Carburetor

Nau'in diaphragm

Tsawon ruwa

600mm

inganci

300 ~ 350kg/h tsintar ganyen shayi

Net Weight/Gross Weight

9.5kg/12kg

Girman inji

800*280*200mm


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Farashin China Mai Rahusa Mini Tea Leaf Plucker - Nau'in Injin Man Shayi Mai Ruwa - Chama cikakkun hotuna

Farashin China Mai Rahusa Mini Tea Leaf Plucker - Nau'in Injin Man Shayi Mai Ruwa - Chama cikakkun hotuna

Farashin China Mai Rahusa Mini Tea Leaf Plucker - Nau'in Injin Man Shayi Mai Ruwa - Chama cikakkun hotuna

Farashin China Mai Rahusa Mini Tea Leaf Plucker - Nau'in Injin Man Shayi Mai Ruwa - Chama cikakkun hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:

Muna ci gaba da ingantawa da kamala kayan kasuwancinmu da sabis ɗinmu. A lokaci guda, muna yin aikin rayayye don yin bincike da haɓakawa don China Cheap price Mini Tea Leaf Plucker - Injin Nau'in Single Man Tea Plucker – Chama , Samfurin zai samar da shi ga duk duniya, kamar: Bangladesh, Alkahira, Jordan, Duk ma'aikata a masana'anta, kantin sayar da kayayyaki, da ofis suna kokawa don manufa ɗaya don samar da ingantacciyar inganci da sabis. Kasuwanci na gaske shine don samun yanayin nasara. Muna son samar da ƙarin tallafi ga abokan ciniki. Maraba da duk masu siye masu kyau don sadarwa cikakkun bayanai na samfuranmu tare da mu!
  • Kayan aikin masana'antu sun ci gaba a cikin masana'antu kuma samfurin yana aiki mai kyau, haka ma farashin yana da arha sosai, ƙimar kuɗi! Taurari 5 Daga Albert daga Comoros - 2017.12.19 11:10
    An kammala aikin sarrafa kayan samarwa, an tabbatar da ingancin inganci, babban aminci da sabis bari haɗin gwiwar ya zama mai sauƙi, cikakke! Taurari 5 By trameka milhouse daga London - 2017.08.21 14:13
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana