Mafi ingancin na'urar mirgina shayin Orthodox - Injin shayi mai cike da atomatik - Chama
Mafi kyawun Injin Tea Rolling na Orthodox - Cikakken na'urar shayi mai bushewa ta atomatik - Cikakken Chama:
Siffa:
1. kafa ta na'urar ciyar da ganyen shayi, 304SS Net bel mai tafiya raga, tsarin musayar zafi, tsarin sarrafa fan, Kayan aikin isar da ganye
2.Belt Speed da zafin iska mai zafi za a iya sarrafawa ta atomatik.
3. ciyarwa ta atomatik da fitarwa, ganyen shayi Juyawa ta atomatik.
4. Daidaitaccen launi na ganyen bushewa fiye da 90%.
Ƙayyadaddun bayanai
Samfura | JY-6CWW40 | JY-6CWW60 |
Girman magudanar ruwa (L*W*H) | 6000*1200*2790mm | 6000*1200*4180mm |
Girman injin (L*W*H) | 11400*1200*3190mm | 11400*1200*4580mm |
Tire mai bushewa | 4 | 6 |
Capacity / ganyen shayi | 500-600 kg | 750-900 kg |
Ƙarfin dumama | 36 kw | 54kw |
Jimlar Ƙarfin | 60kw | 78kw |
Yadda ake yin black tea withering:
1.Rana ta bushe
Idan kuna son hasken rana ya bushe, yana buƙatar samun yanayi mai kyau. Rana mai ƙarfi da yanayin ruwan sama ba su dace ba. Yawancin lokaci ana amfani da shi a cikin lokacin shayi na bazara lokacin da yanayin ya kasance mai sauƙi, matakin bushewar wannan lokacin yana da sauƙin sarrafawa, lokacin bushewa yana kusan awa 1.
2. Na halitta bushewa a cikin gida
Yana buƙatar aiwatar da shi a cikin ɗaki mai tsabta da bushe a kowane bangare, wanda ke da manyan buƙatu don zafin jiki na cikin gida da zafi. Zazzabi zai fi dacewa 21 ℃ ~ 22 ℃ kuma dangi zafi shine kusan 70%. Lokacin bushewa shine kusan awanni 18. Saboda tsawon lokacin bushewa na wannan hanyar, ƙarancin yawan amfanin ƙasa da wahalar aiki, yawanci ba kasafai ake amfani da shi ba.
3. Karyewar tuwo
Ya ƙunshi sassa 4: janareta mai zafi mai zafi, injin iska, tanki da firam ɗin ganye, kuma ana sarrafa yawan zafin jiki a kusan 35 ℃. A lokacin rani da kaka, lokacin da zafin jiki ya wuce 30 ° C, zaka iya amfani da na'urar busa don busa iska ba tare da dumama ba. A lokacin aikin bushewa, ya kamata a kula da canjin zafin jiki daga lokaci zuwa lokaci. Lokacin bushewa shine sa'o'i 3 zuwa 4, kuma zafin shayi na bazara yana da ƙasa, wanda ke ɗaukar kimanin awa 5. Ƙwaƙwalwar ƙyalli tare da tsari mai sauƙi, ingantaccen aiki mai kyau da kuma ingancin bushewa shine hanyoyin da aka fi amfani da su.
Marufi
Ƙwararrun fitarwa daidaitattun marufi.Pallets na katako, akwatunan katako tare da duba fumigation. Abin dogara ne don tabbatar da aminci yayin sufuri.
Takaddar Samfura
Takaddun Asalin, Takaddun Bincike na COC, Takaddun ingancin ISO, Takaddun shaida masu alaƙa da CE.
Masana'antar mu
Ƙwararrun masana'antar injunan shayi tare da ƙwarewar masana'antu fiye da shekaru 20, ta amfani da kayan haɗi masu inganci, isassun kayan haɗi.
Ziyarci & Nunin
Amfaninmu, ingancin dubawa, bayan sabis
1.Professional customized ayyuka.
2.More fiye da shekaru 10 na kayan aikin shayi na fitar da gwaninta.
3.More fiye da shekaru 20 na kayan aikin shayi na masana'antun masana'antu
4.Complete samar da kayan aikin masana'antar shayi.
5.All injuna za su yi ci gaba da gwaji da debugging kafin barin masana'anta.
6.Machine sufuri yana cikin daidaitattun kayan fitarwa na katako / fakitin pallet.
7.Idan kun haɗu da matsalolin na'ura a lokacin amfani, injiniyoyi na iya ba da umarni daga nesa yadda ake aiki da warware matsalar.
8.Gina hanyar sadarwar gida a cikin manyan wuraren samar da shayi na duniya. Hakanan zamu iya samar da sabis na shigarwa na gida, buƙatar cajin farashi mai mahimmanci.
9.Duk inji yana tare da garanti na shekara guda.
sarrafa koren shayi:
Ganyen shayi → Yadawa da Kashewa → De-enzyming → Cooling → Farfadowa da Danshi → Farko → Watse Kwallo → Birgima ta Biyu → Watse Ball → bushewa ta Farko → Sanyaya → bushewa na biyu → Rarraba&Rarraba → Packaging
sarrafa baki shayi:
Ganyen shayi → Karfewa → Birgima →Karshe Kwallo →Ciki → bushewar farko → Sanyaya → bushewa na biyu →Grading&Sorting →Marufi
sarrafa shayin Oolong:
Ganyen shayi → Shelves don loda trays ɗin bushewa → Girgizawa na injina → Panning → Nau'in shayin Oolong → Matsawar shayi & yin samfuri → Na'urar mirgina a cikin zane a ƙarƙashin faranti biyu na ƙarfe → Na'ura mai watsewa (ko tarwatsewa) → Injin na ball rolling-in-cloth(ko Machine of Canvas wrap rolling) → Babban nau'in bushewar shayi ta atomatik →Injin Gasasshen Wutar Lantarki → Grading Leaf Leaf&Tsarin Shayi → Marufi
Kunshin shayi:
Matsakaicin girman kayan injin marufi na jakar shayi
Takardar tace ciki:
nisa 125mm → nadi na waje: nisa: 160mm
145mm → nisa: 160mm/170mm
Girman kayan dala na'ura mai ɗaukar jakar shayi
nailan tace ciki: nisa: 120mm / 140mm → nadi na waje: 160mm
Hotuna dalla-dalla samfurin:
Jagoran Samfuri masu dangantaka:
Tare da mu ɗora Kwatancen m gwaninta da kuma m mafita, mu yanzu an gano ga wani amintacce mai bada ga yawa intercontinental masu amfani ga Mafi ingancin Orthodox Tea Rolling Machine - Cikakken-atomatik Tea withering inji – Chama , The samfurin zai wadata ga ko'ina cikin duniya, irin wannan. kamar: Faransanci, Adelaide, Hongkong, Ƙwararrun ƙwararrun aikin injiniya za su kasance a shirye su yi maka hidima don shawarwari da amsawa. Hakanan muna iya ba ku samfuran kyauta don biyan bukatunku. Wataƙila za a samar da mafi kyawun ƙoƙarin don samar muku da mafi kyawun sabis da kayayyaki. Lokacin da kuke sha'awar kasuwancinmu da abubuwanmu, ku tabbata kuna magana da mu ta hanyar aiko mana da imel ko kira mu da sauri. A ƙoƙarin sanin hajar mu da ƙarin kamfani, kuna iya zuwa masana'antar mu don duba ta. Gabaɗaya za mu yi maraba da baƙi daga ko'ina cikin duniya zuwa kasuwancinmu don ƙirƙirar dangantakar kasuwanci da mu. Tabbatar jin kyauta don yin magana da mu don ƙananan kasuwanci kuma mun yi imanin cewa za mu raba mafi kyawun ƙwarewar ciniki tare da duk 'yan kasuwanmu.
Mun tsunduma a cikin wannan masana'antu shekaru da yawa, muna godiya da halin aiki da kuma samar da iya aiki na kamfanin, wannan shi ne mai daraja da kuma sana'a manufacturer. By Kay daga Yemen - 2017.06.25 12:48