Injin tattara kayan injin teabag yana jagorantar yanayin ƙaramin marufi na shayi

A cikin 'yan shekarun nan, tare da shaharar marufi na kore da muhalli, masana'antar shirya kayan shayi ta ɗauki salo kaɗan. A zamanin yau, lokacin da na zagaya kasuwar shayi, na ga cewa marufi na shayi ya koma cikin sauƙi, ta yin amfani da kayan da ba su dace da muhalli don ƙananan marufi masu zaman kansu, wanda ya sami yabo mai yawa.

karamar jakar shayin injin ruwa tana kara shahara

Marufi na abinci ya dogara koyaushe akan tallafin kayan aikin injiniya. A halin yanzu, injinan tattara kayan shayi sun kasu kashi biyu na injin tattara kayan shayi,injunan tattara kayan shayi guda ɗaya, Buhun ciki da na waje, injinan tattara kayan shayi na ciki da na waje, injinan buɗaɗɗen shayi na auduga, injinan buɗaɗɗen shayi, injinan buhun shayi mai lamba triangular, injin jakar shayi mai ɗaki biyu, da dai sauransu, gwargwadon siffa da buƙatun buƙatun ganyen shayi daban-daban.

Fitowarinjin marufi na shayiBa wai kawai ya kawo ƙarin abubuwan mamaki ga kamfanoni ba, har ma ya inganta ci gaban tattalin arzikin kasuwa. Domin marufi na vacuum na shayi wani marufi ne da ke kare kayayyaki daga gurɓacewar muhalli da kuma tsawaita rayuwar abinci. Tare da haɓaka ƙananan marufi da haɓaka manyan kantuna, iyakokin aikace-aikacen sa suna ƙara girma, kuma wasu za su maye gurbin marufi mai wuya a hankali. Abubuwan ci gabanta suna da ban sha'awa sosai.

d9573b10d535073f8235a86788501398

injin buhun shayin buhun shayi

Yanayin iskar gas da ke ƙasa da matsi na yanayi ɗaya a cikin ƙayyadadden sarari ana kiransa gaba ɗaya da injin. Matsayin ƙarancin iskar iskar gas a cikin yanayi mara amfani ana kiransa digirin vacuum, yawanci ana bayyana shi cikin ƙimar matsi. Saboda haka, vacuum packaging ba a zahiri gaba ɗaya fanko ba, da kuma injin digiri a cikin kwantena abinci kunshe-kunshe ta yin amfani da injin marufi fasahar yawanci tsakanin 600-1333 Pa. Don haka, injin marufi kuma aka sani da matsa lamba rage marufi ko shaye marufi. Fasahar fakitin Vacuum ta samo asali ne a cikin 1940s. A cikin 1950, an yi nasarar yin amfani da fina-finai na polyester da polyethylene don yin marufi, kuma tun daga lokacin, marufi ya haɓaka cikin sauri. An samar da fasahar marufi a cikin ƙasarmu a farkon shekarun 1980, yayin da aka fara amfani da fasahar marufi mai ɗorewa cikin ƙanƙanta a farkon shekarun 1990. Tare da haɓaka ƙananan marufi da haɓaka manyan kantuna, iyakokin aikace-aikacen sa suna ƙara girma, kuma wasu za su maye gurbin marufi mai wuya a hankali. Abubuwan da ake sa ran suna da ban sha'awa sosai.

A nan gaba, yayin da kayayyakin shayi ke ci gaba da karuwa, za a ƙara darajar adanawa da marufi na samfuran. A halin yanzu, akwai nau'ikan injunan marufi da yawa na shayi, tare da ɗan gajeren zagayowar ƙirƙira da sabbin ayyuka da yawa waɗanda zasu iya biyan mafi girman buƙatun tsafta. Theinjin buhun shayin buhun shayigalibi ana amfani da shi ne don tattara kayan shayi, kuma zai sami damar haɓakawa da sarari don haɓakawa a nan gaba.

injin marufi na shayi

 


Lokacin aikawa: Yuli-15-2024