Magance matsalolin gama gari guda uku tare da injunan tattara kayan shayi

Tare da tartsatsi amfani danailan dala na shayi jakar marufi inji, wasu matsaloli da hatsarori ba za a iya kauce musu ba. To yaya zamuyi da wannan kuskure? A cewar Hangzhou Tea Horse Machinery Co., Ltd. sama da shekaru 10 na bincike da haɓakawa da samar da injunan tattara shayi, wasu matsalolin gama gari waɗanda abokan ciniki sukan haɗu da su a ƙasa. Laifi gama gari da mafita.

Nailan dala na shayi jakar marufi inji

Na farko, amo yana da ƙarfi sosai.

Injin tattara kayan shayiyana haifar da hayaniya da yawa saboda haɗaɗɗen famfo da ke sawa ko karye yayin aiki. Muna buƙatar maye gurbinsa kawai. An toshe fil ɗin shaye-shaye ko shigar da shi ba daidai ba, wanda zai sa kayan aiki su yi hayaniya. Muna buƙatar kawai mu tsaftace ko maye gurbin shaye-shaye. An shigar da tace daidai.

Injin tattara kayan shayi

Na biyu, allurar famfo.

Tun da O-ring na bawul ɗin tsotsa yana rufe kuma an fitar da injin famfo, kawai muna buƙatar cire bututun injin a bututun famfo na famfo.na'ura mai ɗaukar jakar shayi mai triangulardon cire bututun tsotsa, cire magudanar ruwa da bawul ɗin tsotsa, kuma a hankali ja zoben O-ring sau da yawa a sake saka shi cikin tsagi. Ana iya sake shigar da shi kuma igiyoyin juyawa kuma za su haifar da allurar mai. Muna buƙatar kawai mu maye gurbin filafin juyawa.

na'ura mai ɗaukar hoto pyramid jakan shayi

Na uku, matsalar karancin ruwa.

Wannan na iya zama sabodainjin marufifamfo man da yake gurɓata sosai ko kuma sirara sosai, kuma dole ne mu tsaftace injin famfo don maye gurbinsa da sabon man famfo; lokacin yin famfo yana da ɗan gajeren lokaci, wanda zai iya rage digiri, kuma za mu iya tsawaita lokacin yin famfo; idan matatar tsotsa ta toshe, da fatan za a tsaftace ta Ko maye gurbin tacewa.


Lokacin aikawa: Fabrairu-04-2024