Injin tattara kayan shayi mara saƙa

Jakar shayi shahararriyar hanyar shan shayi ce a zamanin yau. Ana tattara ganyen shayi ko shayin fulawa cikin jaka gwargwadon nauyin nauyi, kuma ana iya yin buhu ɗaya kowane lokaci. Hakanan ya dace don ɗauka. Babban kayan tattara kayan shayi na jakunkuna yanzu sun haɗa da takarda tace shayi, fim ɗin nailan, da masana'anta mara saƙa. Kayayyakin da ke amfani da masana'anta mara saƙa don fakitin shayi ana iya kiran su da injin buhun shayin da ba saƙa ba ko injin ɗin da ba a saka ba. Lokacin siyan injunan buhun shayi mara saƙa, dole ne a lura da wasu cikakkun bayanai.

Jakar shayin da ba Saƙa ba tace takarda

Kayan marufi
Akwai da yawakayan marufi don shayi, kuma masana'anta mara saƙa yana ɗaya daga cikinsu. Duk da haka, masana'anta da ba a saka ba kuma an raba su zuwa masana'anta masu sanyi waɗanda ba saƙa da aka rufe da zafi da ba a saka ba. Idan kuna yin shayi kai tsaye a cikin ruwan zafi, kuna buƙatar amfani da masana'anta mai sanyi wanda ba a saka ba. Yakin da ba a saƙa mai sanyi ba abu ne mai dacewa da muhalli kuma abu ne mai yuwuwa, yayin da masana'anta masu zafi da ba saƙa ba ta ƙunshi manne kuma bai dace da yin shayi da sha ba. Har ila yau, ya kamata a lura da cewa ba za a iya rufe masana'anta masu sanyi ba ta hanyar dumama kuma suna buƙatar rufewa da raƙuman ruwa na ultrasonic. Daban-daban kauri na ba saka yadudduka za a iya welded da shãfe haske ta yin amfani da daban-daban ultrasonic taguwar ruwa, wanda zai iya sa sanyi shãfe haske ba saka masana'anta lebur da kyau a cikin jakar yin, cimma marufi aiki da kai, da kuma samun wani babban mataki na dadi marufi.

Injin tattara Jakar shayin Dala

Hanyar aunawa da ciyar da shayi
Shayi yawanci yana zuwa a cikin karyewar shayi da shayi mara inganci. Dangane da yanayin shayi, ana iya tsara ma'auni daban-daban da hanyoyin yanke don masu amfani.
Lokacin da shayin ya karye, ana iya amfani da hanyar aunawa da yankewa, domin bayan karyar shayin ya shiga cikin kofi na aunawa, sai mai jujjuyawar na bukatar ya goge kofin awo din lebur don tabbatar da daidaiton nauyin marufi. Sabili da haka, yayin aiwatar da gogewa, za a sami wasu ɓarna akan shayi. Wannan hanya ta dace ne kawai don fashe shayi, ko wasu yanayi inda kayan ba ya jin tsoron zazzagewa.
Lokacin da shayi yana da inganci kuma mai amfani ba ya so ya lalata shayin, ya zama dole a yi amfani da farantin girgiza ma'aunin shayi don aunawa da yanke kayan. Bayan ɗan girgiza, ana auna shayin a hankali ba tare da buƙatar gogewa ba. Wannan hanyar yawanci tana dacewa da shirya shayin fure da shayin lafiya. Masu amfani za su iya keɓance adadin ma'aunin lantarki na shayi gwargwadon bukatunsu. Ma'aunin da aka saba amfani da shi sun haɗa da ma'aunin kai huɗu da ma'auni shida, waɗanda za a iya amfani da su don haɗa nau'in shayi iri ɗaya ko nau'ikan shayin fure daban-daban. Ana iya tattara su a cikin jaka ɗaya bisa ga takamaiman nauyinsu. Hanyar aunawa da yanke ma'aunin shayi ba wai kawai kunshe da abubuwa da yawa a cikin jaka ɗaya ba, amma kuma yana da daidaiton ma'auni mai girma da sauƙin nauyi. Ana iya sarrafa shi kai tsaye akan allon taɓawa, wanda shine fa'ida wanda kofuna masu aunawa ba su da.

Injin tattara Jakar shayi

Kayan aiki
Don marufin abinci, ɓangaren injin ɗin buhun shayin da ke haɗuwa da kayan, an yi shi ne da bakin karfe, kumainjin buhun shayi mara saƙaba togiya. Gangar kayan ana yin ta ne da bakin karfen abinci, wanda ke biyan bukatun tsaftar abinci kuma yana taka rawa sosai wajen rigakafin tsatsa.
Sai kawai ta hanyar kula da cikakkun bayanai za mu iya yin kayan aiki mai kyau. Fahimtar waɗannan cikakkun bayanai na injin ɗin da ba saƙa na jakar shayi ba za mu iya zaɓar mafi kyaukayan tattara kayan shayiwanda ya dace da mu


Lokacin aikawa: Juni-25-2024