Na'ura mai ɗaukar nauyi da yawa don saduwa da ayyuka daban-daban na kayan abinci

A cikin masana'antar hada kaya,granule marufi injiƊauki muhimmin rabo a duk filin marufi na abinci. Tare da ƙarin injunan marufi da kayan aiki akan kasuwa, Chama Packaging Machinery shima yana ci gaba da haɓaka sabbin injunan sarrafa kayan abinci na atomatik, daga ɗauka da yankan, sarrafawa, aunawa, marufi, cikawa da rufewa zuwa jerin samarwa Duk suna kammala ta injin marufi.

Injin Packing Granule

Don saduwa da nau'ikan nau'ikan kayan abinci,injinan tattara kayan abincikuma suna da sabbin abubuwa, kuma sun dace da marufi ta atomatik na goro, granules, kayan gauraye, hatsi gabaɗaya da sauran kayayyaki. A zamanin yau, yanayin marufi na injunan tattara kayan abinci na atomatik a cikin masana'antar sarrafa abinci yana ƙara yin tsayi. Babban jagorar samarwa ya dogara da hankali, daidaitacce, da saka hannun jari na samarwa. Daga cikin su, wuraren da suka fi dacewa sune tsarin sarrafa PLC, servo Motors, Induction Photoelectric, gargadin kuskure, da dai sauransu.

Multifunctional marufi inji

A matsayin kamfani wanda ya ƙware a kan rashin mutum, mai hankali, da R&D mai sarrafa kansa da masana'antu, Tea Horse Packaging Machinery Co., Ltd.injunan tattara kayan aiki da yawa, ciki har da: injunan marufi na tsaye, injinan tattara kayan abinci na jaka, da injunan tattara kayan haɗin gwiwa. Na'ura mai sikelin sikelin, ƙaramin na'ura mai ɗaukar kaya, da sauransu.

A cikin shekarun da suka gabata, Chama Packaging Machinery Co., Ltd., yana dogaro da matakin masana'anta na ƙwararru da fasahar samar da balagagge, ya ci gaba da ɗaukar injunan tattara kayan abinci na gida da na waje gabaɗaya ta atomatik yayin haɓaka injina da kayan aiki masu sauƙin sarrafawa, da haɓakawa.marufi injidon saduwa da buƙatun aikin Packaging a masana'antu daban-daban, galibi a fannin abinci, likitanci, masana'antar sinadarai, aikin gona, kayan masarufi, dabaru da sauran fannoni da yawa.

Injin tattara kayan abinci (2)


Lokacin aikawa: Oktoba-13-2023